Nenda moja kwa moja kwenye maudhui

Kuhusu MSK Luxury

Njia bora zaidi ya kusafiri pamoja.

Tunajivunia kuwa Watanzania. Tunatoa usafiri wenye starehe na huduma makini za kuaminika.

Dar es Salaam, Tanzania

Mizizi yetu iko Tanzania

Kila safari inastahili kuandaliwa kwa umakini.

MSK LUXURY ni kampuni ya mabasi ya Kitanzania yenye makao yake Dar es Salaam, inayojivunia kutoa usafiri wa abiria kwenda maeneo mbalimbali nchini Tanzania.

Tukiwa na mabasi ya kisasa yenye vifaa vya kutosha, tumejizatiti kutoa huduma bora za usafiri zinazozingatia starehe, ubora, usalama na huduma makini kwa wateja.

Lengo letu ni kufanya kila safari iwe ya kufurahisha zaidi, tangu unapoanza safari nasi hadi unapowasili.

Tazama matunzio yetu ya picha
Ramani ya Tanzania
Makao yetuDar es Salaam
MSK LUXURY · TANZANIA
Basi la MSK Luxury likiwa tayari kwa safariTayari kwa safari yako ijayo

Safari na MSK

Mambo madogo huleta tofauti kubwa.

Safari nzuri ya basi ni zaidi ya kufika kutoka sehemu moja hadi nyingine. Ni starehe njiani, huduma makini na uhakika kwamba safari yako ni muhimu kwetu.

01

Tunajali starehe yako

Tunaamini safari inapaswa kukufurahisha kama mahali unakokwenda, huku starehe na urahisi vikiwa kiini cha huduma yetu.

02

Usalama ni kipaumbele

Tunapanga na kuendesha kila safari kwa uangalifu ili abiria wasafiri kwa uhakika na utulivu wa akili.

03

Huduma makini

Kuanzia kupanga safari hadi kufika unakokwenda, tunajitahidi kukupa huduma za ukarimu na za kuaminika katika kila hatua.